Social Icons

Pages

Thursday, September 8, 2011

Needed.....

Hello,
Wanawake ni sisi na basi tusaidiane. Nimepata email kutoka kwa mfuatiliaji mzuri tu wa blog hii. Anahitaji msaada wetu. Na sisi kama wanawake why tumtenge.. Kama unaweza kumsaidia in any way please feel free kufanya hivyo. Ila marufuku kutukana.

Jina - Ndeschy Brown
Birthdate - July
Sex: Female
Profession: Social Scientist (child protection specialist)

Anahitaji: Bwana.. Awe na miaka 45 hadi 55. Awe Single, widowed au seniour bachelor. Asiwe divorced. Watoto au la rukhsa.
Financial status iwe poa - kuanzia kipato cha kawaida.

Kama unakidhi vigezo hapo juu wasiliana naye kupitia ndeschy@yahoo.com




have a lovely day
xoxo

1 comment:

  1. 45 hadi 55 na asiwe Divorced?? mmmh

    ReplyDelete

 

Sample text

Sample Text

Sample Text